ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ

ಪುಲ್ವಾಮಾ ಹುತಾತ್ಮರಿಗೆ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಅರ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಕಾಶ್ ರಾಜ್ ಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಿದ ಮೋದಿ ಭಕ್ತರು

3 Comments

  • ಬೇವಾರ್ಸಿ ಗಳು ಬಿಜೆಪಿ ಗುಲಾಮರು..ಇವರು ಎಷ್ಟು ಜನರನ್ನು save ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ ..ಮನಾ ಮರ್ಯಾದೆ ಇದ್ದದ್ದೇ ಆದರೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಗೆ ಹೀಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ…ಆದರೆ ಇದು ದುರುದ್ದೇಶದಿಂದ ಮಾಡಿದ ಕೃತ್ಯ ಎಂದರು ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು…
    Am with we with Prakash rai.

  • ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ತಲೆಕೆಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯ ಇಲ್ಲ.ಅವರಿಗೆ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಗೌರವವೂ ಇಲ್ಲ, ಪ್ರೀತಿಯೂ ಇಲ್ಲ.ಬರೇ ರಾಜಕೀಯ ಮತ್ತು ಅದಿಕಾರದ ಆಸೆ.ಅಂತವರಿಂದ ರಾಷ್ಟ್ರಪ್ರೇಮ ಕೇಳುವಂತಹ ಗತಿಗೇಡು ನಿಮಗೆ ಇಲ್ಲ ಸರ್.ನೀವು ಇಟ್ಟ ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಇಡಿ ಸರ್. ನಮ್ಮಂತಹ ಯುವಕರು ಈ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಜವಾದ ಗೌರವ ಕೊಡಲು.ಪ್ರಾಣ ಕೊಡಲು ಸಿದ್ಧವಿದ್ಧೇವೆ.ನಿಮ್ಮ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿ ಸರ್.ಜೈ ಹಿಂದ್.

  • ಈ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ತಡೆಯೊಡ್ಡಲು ಬಂದವರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಮನುವ್ಯಾದಿ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ್ಯಯವ್ಯಾದಿ ಬಲಪಂಥೀಯ ಪಕ್ಷದ ಪ್ರಧಾನ ಸೇವಕನ ಭಕ್ತರು. ಆ ಬಿಜೆಪಿಯ ಪಕ್ಷವೇ ಅಂದು ಆರ್ ಎಸ್ ಎಸ್ ಸಂಘಟನೆಯ ಭಾತೃ ಸಂಸ್ಥೆಯೇ ಸರಿ 1925 ವಿಜಯದಶಮಿ ದಿನದಿಂದಲೇ ಅಸಹಿಷ್ಣುತೆ ಅಸೂಯೆ ಅಸೂಯೆ ಅಧರ್ಮದ ಅಂಧಾಚಾರ ಅಹಂಕಾರ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಅಸತ್ಯ ಅನ್ಯಾಯ ಅಸಮಾನತೆ ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಬಂದ ಪಕ್ಷವದು ಎಂದು ಈ ಜಗತ್ತಿಗೇ ಗೊತ್ತಿರುವಾ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ.
    ಹಿಂದೂ ಬಗ್ಗೆ ಏನೂ ಅರಿಯದ ಭಾರತೀಯರೇ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರು ಹೋಗಲಿ ಭಾರತೀಯರಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಸರಿ ಹಿಂದೂ ಎಂದರೇನು ಅದು ಏಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿತು. ಅದರ ಸಂಸ್ಥಾಪಕರು ಯಾರೂ ಯಾರಾದರೂ ಇದ್ದಾರೆಯೇ ಅದರ ದೇಶ ಕಾಲ ನೆಲ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ. ಹೀಗೆ ನೂರಾರು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರವನ್ನು ಕೊಡವಾ ಯೋಗ್ಯತೆ ಭಾರತೀಯರಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಇದೆಯೇ ಇದ್ದರೇ ಹೆಸರಿಸಿ.

leave a reply