ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ

ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ ಹಾರಿಸಿದ  ‘ಮಿಗ್-72ಕೆ’ ಚುನಾವಣಾ ಕ್ಷಿಪಣಿಗೆ ಮೋದಿ ಬಳಗ ತತ್ತರಿಸಿತೇ?

ವಾರ್ಷಿಕ 72,000 ರುಪಾಯಿ ಕನಿಷ್ಠ ಆದಾಯ ಖಾತ್ರಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಬಿಜೆಪಿ ವಲಯದಲ್ಲಿ ತಲ್ಲಣ ಮೂಡಿದೆ. ರೈತರಿಗೆ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕೇವಲ 6000 ರುಪಾಯಿ ನೀಡಿ 'ಮತಲಾಭ' ಪಡೆಯುವ ಹುನ್ನಾರದಲ್ಲಿದ್ದ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಬಳಗಕ್ಕೆ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ ಘೋಷಿಸಿರುವ 'ಮಿಗ್- 72ಕೆ' ಯೋಜನೆ ಆತಂಕವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿರುವುದಂತು ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ

  • 72000 ರೂಪಾಯಿ ಈ ಪಕ್ಷ ಬಡವರಿಗೆ ಯಾವ ಪುರುಷಾರ್ಥಕ್ಕೆ ಕೊಡು ತ್ತಿದೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲಾ.ಈಗಲೇ ಕೆಲಸದವರ ತೊಂದರೆ ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತಿದೆ.ಇನ್ನು 72000 ಕೊಟ್ಟು ದಿನಾ ಕುಡಿಸಿ ಮಲಗಿಸು ವುದೊಂದು ಬಾಕಿ.ಇದು ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗ ಕಟ್ಟಿದ tax ದುಡ್ಡು.ಯಾಕೆ ಇವರ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಬರುವ ದೇಣಿಗೆ ದುಡ್ಡು ಕೊಡ ಬಾರದು.tax ದುಡ್ಡು ದೇಶದ ಬೇರೆ ಉದ್ದಾರಕ್ಕೆ ಉಪಯೋಗಿಸ ಬಾರದು.ಇನ್ನು ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಪಕ್ಷ ವಾಗಲಿ ಉಚಿತ ವಾಗಿ ಏನೇ ಕೊಡುವುದಾಗಲಿ ಎಂದು ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದರೆ ಅದು ಪಕ್ಷದ ದೇಣಿಗೆ ದುದ್ದಲ್ಲಿ ಕೊಡಲಿ ಎಂದು ಒಂದು ಸುಗ್ರೀವಾಜ್ಞೆ ಹೊರಡಿಸಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಜನ ಬೆಂಬಲ ಕೊಡಲಿ ಆಗ ನೋಡಿ ಸಾಲ ಮನ್ನಾ,ತಿಂಗಳಿಗೆ ಆರು ಸಾವಿರ ಕೊಡುವುದು,ಅನ್ನಭಾಗ್ಯ,ಶಾದಿಭಾಗ್ಯ,ಎಲ್ಲಾ ನಿಂತು ಹೋಗುತ್ತದೆ.ಇದು ಪಕ್ಷಾತೀತವಾಗಿ ಹೊಮ್ಮಲಿ.ದೇಶ ಉದ್ದಾರ ಮಾಡೋಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ ಮಾಡುವುದು ಬಿಟ್ಟು ಎಲ್ಲಾ ಪಕ್ಷದವರು ಬರೆ ಉಚಿತ ಯೋಜನೆ ಬಿಟ್ಟರೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲವೇ ಬಂಧುಗಳೇ………

leave a reply