ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ

ಬೆಂಗಳೂರು ಇರುವುದು ಅಂಡಮಾನ್ ನಿಕೋಬಾರ್ ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ! ಬೆಂಗಳೂರಿನ ವಿಜಯನಗರ ಪೊಲೀಸರ ಹೊಸ ಸಂಶೋಧನೆ?!

ವಿಜನಯನಗರ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಭೂಪಟವನ್ನೇನಾದರೂ ನೀಡಲಾಗಿದೆಯೇ?

2 Comments

  • ನಿಮ್ಮ ಪತ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ಬಾರಿ ತಪ್ಪಾಗಿ ಪದಬಳಕೆ ಮಾಡಿರುವುದು ನಾವು ಕೂಡ ಕಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಹಾಗಂದ ಮಾತ್ರಕ್ಕೆ ಇಢೀ ಪತ್ರಿಕೋಧ್ಯಮವನ್ನು ನಾವು ನಿಂದಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಹಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಹಾಗೇಯೇ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಮಾದ್ಯಮ ಬಳಿಸಿ ಬರೆಯಬೇಕಾದರೆ ಕೆಲವೊಂಡು ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ತಪ್ಪುಗಳು ಹಾಗುವುದು ಸಹಜ ಹಾಗಂದ ಮಾತ್ರಕ್ಕೆ ಇಡೀ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹಗುರವಾಗಿ ಪತ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಿತ್ತರಿಸುವು ಎಷ್ಟು ಸರಿ ?

    • In this case it is not typing mistake.. but it is obviously willful wrong on the part of SI. we have reported after proper confirmation. Let the senior police officers look in to it. If any spelling mistakes in our reports please bring to our notice..we are always ready to correct. Thank u

leave a reply