ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ

ಆ ತಂದೆಯ ಕಣ್ಣಲ್ಲಿ ಈಗಿರುವುದು ಮಸಣ ಮಾತ್ರ! ಜೊತೆಗಾರರಿಂದಲೇ ಅತ್ಯಾಚಾರಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾದಲೆನ್ನಳಾದ ಎಬಿವಿಪಿ ಯುವನಾಯಕಿಯ ದುರಂತ ಕಥೆ

ಇದೀಗ ಬಯಲಾಗಿರುವ ಪುತ್ತೂರಿನ ಘಟನೆಯಂತೆಯೇ ಎರಡು ದಶಕಗಳ ಹಿಂದೆ ಶಿವಮೊಗ್ಗದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿತ್ತೆನ್ನಲಾದ ಎಬಿವಿಪಿ ಯುವನಾಯಕಿಯ ಅತ್ಯಾಚಾರ - ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣದ ನೋವಿನ ಕಥೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಪುತ್ತೂರಿನ ಪ್ರಕರಣವು ಮುಂದೊಂದು ದಿನ ಶಿವಮೊಗ್ಗದ ದುರಂತ ಕಂಡರೂ ಅಚ್ಚರಿಯಲ್ಲ ಎಂಬ ಆತಂಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಹೋರಾಟಗಾರ ಮತ್ತು ಬರಹಗಾರ ಎನ್. ರವಿಕುಮಾರ್ ಟೆಲೆಕ್ಸ್. ಇದು ನಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಮಕ್ಕಳ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಆಲೋಚಿಸಬೇಕಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಅವರ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಓದಿ...

2 Comments

  • ಅತ್ಯಾಚಾರಿ ಯಾವ ಧರ್ಮ,ಜಾತಿ,ಪಕ್ಷದವನಾದರೂ ಆತ ಮನುಷ್ಯನು ಅಲ್ಲ.ಅತ್ಯಾಚಾರಿ ಅತ್ಯಾಚಾರಿ ಅಷ್ಟೇ. ಹಸುಳೆಯಿಂದ ವೃದ್ದೆಯವರೆಗೂ ಒಂದೇ ದೃಷ್ಟಿಯೇ,ಎಷ್ಟೋ ವರ್ಷ ಸಾಕಿದ ಹೆಣ್ಣು ಮಗಳೊಂದನು ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಮುಕ್ಕುವ,ಸಾಯಿಸುವ ಕೃತ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೇಯ ಯಾವುದಿದೆ,…ಸಕಾಲಿಕ ಲೇಖನ. ನಿಮ್ಮಂತವರ ಲೇಖನಿಯಿಂದಾದರೂ ಸಮಾಜ ಜಾಗೃತವಾಗಲಿ.

  • ….. Athyacharr Deshada Prabhala Piidugu Rajjkeeya Vagii 2014 Rinda Dumukii Bandiide..Hechchutthale Hogiide .. Deshakke Piidugagii HarrddiiKondiide..
    …. Yiiduu Rajjkeeya uddeshaDinda Nadeyuthiide Yenno Adarragalu PrachalithaVide.. Yiilliii AropaVadanthe Yelledeyuu Yiide..
    ….Uttharr Bharath Nalliii..Bharrii KattorraVagii Nadd.diiddu Dakale Helutthade.. Addre Yavude Vicharrne Shikshe Thorrikege Kellvu helike bandrru .. ParrinamaVenilla ..
    …. Rajjkeeya Udeshakke Nadediide yendu .. Yella doorida Sangh sanshtheGala dooru ..
    …. Rajjkeeya druvviiKarana Helalagutthiilla .. Aaddrre Doorrugalive .. Vondu Vibhagakke .. Yiinnondu Vibhaga .. Poorrva Thayyarrii Nalliii .. Dabbalike Gagii .. Poova siddatheNinda .. Kandu bhandiide Yenno Doorrugalive Yellede..

leave a reply